Wednesday, December 14, 2011

IRENE UWOYA NA WEMA SEPETU WAMCHANA 'LIVE' BILA CHENGA JACQUELINE WOLPER

 
Ehe! Irene Uwoya fungukaaaa...  
Kipindi hichi cha Take One kiliruka ndani ya Clouds Tv.

5 comments :

Anonymous said...

samani mbona haioni vizuri na pia haikukamilika,tutafutiye mwanzo adi mwisho,mdau wako namba moja.

Anonymous said...

Hizi clips ni nzuri ila ungetuwekea zoooote tukasikiliza na kuona mengineyo maana hapa imekuwa fupi sana jamani na sisi tupo mbali hatuoni hiyo clouds tv so please post more clip ikibidi full interview ya hawa mactress wetu.

Asante

Anonymous said...

nyie wote malaya, sema mwenzenu wolper mjanja....nyie bado mnakaa kwenu japokuwa ni mastaa halafu hamna assets zozote,business kubwa mnayofanya kulilia mabwana tu utafikiri nyie ndo wakwanza kuwa na wanaume duniani,kwanza bwana zenu emyewe wabayaaaa ......

Anonymous said...

nyie wote malaya, sema mwenzenu wolper mjanja....nyie bado mnakaa kwenu japokuwa ni mastaa halafu hamna assets zozote,business kubwa mnayofanya kulilia mabwana tu utafikiri nyie ndo wakwanza kuwa na wanaume duniani,kwanza bwana zenu emyewe wabayaaaa ......

Anonymous said...

Mi naona cheni bandia hela bandia 2hapo sababu wore washobokaji kama Chaj ya Kobe uzuri na usuperstar umejua kero magazetin badala tusikie ya maanatunasikia ya Malaya nyie acheni

Truck Driving Schools
Idadi ya Watu